Wannan tsarin ya ƙunshi gungun microinverters waɗanda ke juyar da halin yanzu kai tsaye (DC) zuwa alternating current (AC) kuma suna ciyar da wutar lantarki zuwa grid na jama'a.An tsara tsarin don 2-in-1 microinverters, watau, microinverter ɗaya yana da alaƙa da nau'ikan PV guda biyu.
Kowane microinverter yana aiki da kansa don tabbatar da iyakar ƙarfin ƙarfin kowane nau'in PV.Wannan saitin yana da sauƙi kuma abin dogara kamar yadda tsarin ke ba da damar sarrafa kai tsaye na samar da kowane nau'in PV.
Low wutar lantarki shigar photovoltaic, babban and low ƙarfin lantarki keɓe, mai lafiya don amfani;
Kulawa mai nisa na WIFI;
Karami da nauyi mai nauyi, mai sauƙin shigarwa, P67 kariyar aji;
Gina-in MPPT, DSP iko, DC zuwa ACpeak yadda ya dace har zuwa 96.7%;
Goyan bayan haɗin haɗin grid, har zuwa raka'a 8: (Har zuwa raka'a 6 GT800TL).
GT400TL/GT⁶00TL/GT80OTL 丨 Bayanai | |||||
Samfura GT400TL GT600TL GT800TL | |||||
PV Input (DC | |||||
Ƙarfin shigar da PV Max (W) 250x2 350 x2 450 ×2 | |||||
PV Max Input Voltage (V) 60 60 60 | |||||
Farawa Voltage (V 30 30 30 | |||||
Cikakken Load MPPT Wutar Wutar Lantarki (V 30 ~ 55 30 ~ 55 30 ~ 55) | |||||
Kewayon Wutar Lantarki Mai Aiki (V) 16 ~ 60 16 ~ 60 16 ~ 60 | |||||
Matsakaicin shigarwa na Yanzu (A) 6.7A x2 12A x2 14A x2 | |||||
Matsakaicin shigar gajeriyar kewayawa na yanzu (A) 8A x2 15A x2 17A x2 | |||||
Yawan Mabiyan MPP 2 2 2 | |||||
AC Daga | |||||
Ƙarfin Ƙarfin Fitarwa (W 400 600 800 | |||||
Fitowar Ƙa'ida ta Yanzu (A) 1.7 2.6 3.48 | |||||
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa | |||||
Grid Voltage Range (V) 180~264VAC 180~264VAC 194-264VAC | |||||
Mitar Grid na Ƙa'ida (Hz 50Hz/60Hz 50Hz/60Hz 50Hz/60Hz) | |||||
Matsakaicin Harmonic Distortion <3% (ma'auni mai ƙarfi) <3% (ƙimar ƙima) <3% | |||||
Factor Power> 0.99>0.99>0.99 | |||||
Max Parallel 11pcs 8pcs 6pcs | |||||
Anti-tsibiri Kariya | Ee | Ee | Ee | ||
AC Short Circuit Kariya | Ee | Ee | Ee | ||
Tsari | |||||
Matsakaicin inganci | 96.70% | 96.70% | 96.70% | ||
Class Kariya | CLASS I | CLASSI | CLASS I | ||
Matsayin Kariya | IP67 | IP67 | IP67 | ||
Hanyar sanyaya | Halitta Coolin | Sanyaya Halitta | Sanyaya Halitta | ||
Monitorin | WIFI | WIFI | WIFI | ||
Matsakaicin Yanayin Zazzabi (C) | 40 ~ + 65 | 40 ~ + 65 | 40 ~ +65 | ||
Garanti na masana'anta Shekaru 10 Shekaru 10 Shekaru 10 | |||||
Bayanan Injini | |||||
Girma (W×H×Dmm) 225 x225x37 225x225x37 225x225 x37 | |||||
Nauyi (kg 3.25 3.25 3.25 | |||||
Takaddar Samfura | |||||
Matsayin gwaji | EC 62321-3-1: 2013; IEC 62321-4: 2013+A1: 2017; IEC 62321-5: 2013 IEC 62321-6: 2015; IEC 62321-7-1: 2015; IEC 62321-7-2: 2017 IEC 62321-8: 2017 | ||||
ENIEC 61000-6-3:2021;ENIEC 61000-6-1:2019 | |||||
EN 61000-3-2:2019+A1:2021;EN 61000-3-3:2013+A2:2021EN 62109-1: 2010; EN 62109-2: 2011 | |||||
VDE-AR-N 4105:2018; haɗe tare da DIN VDE V 0124-100:2020 |